Author: d***4
Rating: 4/5 ★★★★☆
Date:
Review: 🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰
Màu sắc: Màu xanh lam
Price: 1.522.000₫
| Material | Aluminum |
| Batteries Included | Yes |
| Screen Resolution | 1280 x 800 |
| Condition | New |
| Color | Blue |
| Screen Size | 10.1" |
| Operating System | Android 15 |
| CPU Brand | MTK |
| Power Supply | Battery Powered(Rechargeable Battery) |
| Battery Type | UN 3480 |
| Screen Size Range | 9"-10.9" |
| Wireless Communication Technology | Wi-Fi |
| Cell Capacity | 6000-6999mAh |
| Network | None |
| SKU | se260320164617476360740 |
Brand Name: Qetupa
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/Qetupa-sc-0145102612.html
Quality: 9007320 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: d***4
Date:
Review: 🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰
Màu sắc: Màu xanh lam
Author: d***4
Date:
Review: 😊😊😊😊😊😊😊😊😊😊😊😊😊😊
Màu sắc: Màu xanh lam
Author: c***8
Date:
Review: 橘色安卓15 4G 128gb還算OK只是沒有保護貼
Màu sắc: trái cam
Author: 9***4
Date:
Review: نفس الصوره وحلو واستخدام ممتاز💜💜👍🏻
Màu sắc: Hồng
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm